

echambo, Mariam Mziwanda Na Athnath Mkiramweni

UHURU UK 13

ia,  
a  
iti  
a ya  
na

na Uganda  
a udhibiti wa  
yanayovuka  
za binadamu  
ni.  
liano hayo  
Salaam jana  
aa la Mifumo  
kati ya Waziri  
na Waziri wa  
t Rwamirama.  
za Jumuiya  
neathiriwa na  
a yanayovuka  
a maambukizi

agonjwa hayo  
kuzaliana kwa  
usalama wa  
vanyamapori,  
go na mazao

u kuwepo  
nakubaliano  
wa pamoja



**WAZIRI** wa Mifugo na Uvuvi, Abdallah Ulega na Waziri wa Kilimo wa Uganda, Bright Rwamirama wakisaini makubaliano ya kudhibiti magonjwa ya mifugo yanayovuka mipaka jana katika Ofisi za Wizara ya Mambo ya Nje jijini Dar es Salaam. (Na Mpigapicha Wetu)