

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI**

Telegram: "MIFUGO"  
Simu: +255 26 2322610  
Nukushi: +255 262322613 2801908  
E-Mail: [ps@mifugo.go.tz](mailto:ps@mifugo.go.tz)



Mji wa Serikali Mtumba,  
Mtaa wa Ulinzi,  
S.L.P. 2870,  
DODOMA.

**TAARIFA KWA UMMA**

**UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA  
BODI YA MAZIWA TANZANIA (TDB)**

Dodoma, 30 Mei, 2022

Mhe. Mashimba Mashauri Ndaki (Mb), Waziri wa Mifugo na Uvuvi, kwa mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu Na. 8 & 9 (1) (a) - (k) cha Sheria ya Bodi ya Maziwa Tanzania Na. 8 ya Mwaka 2004 ikisomwa pamoja na marekebisho yake Na. 1 ya Mwaka 2020, amefanya uteuzi wa Mwenyekiti na Wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya Bodi ya Maziwa Tanzania (TDB) kwa kipindi cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 25 Mei, 2022.

Amemteua Prof. Zacharia Samwell Masanyiwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Bodi ya Maziwa Tanzania (TDB). Prof. Zacharia Samwell Masanyiwa ni Profesa katika Chuo cha Mipango na Maendeleo Vijijini (IRDP), Dodoma.

1. Bw. Gabriel Sirili BURA, Mkurugenzi Msaidizi Sehemu ya Uendelezaji wa Maeneo ya Malisho, Wizara ya Mifugo na Uvuvi (Mifugo), Dodoma.
2. Dkt. Rehema Tiberio MDENDEMI, Afisa Kilimo Mkuu Daraja la I, Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Dodoma.
3. Bi. Mukabatunzi Dereck RWAKILOMBA, Wakili wa Serikali Mwandamizi, Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Dodoma.
4. Bi. Stella Emmanuel MROSSO, Afisa Udhhibiti Uboza Mwandamizi, Shirika la Viwango Tanzania (TBS), Dar es Salaam.
5. Bw. Tumaini Charles MARIJANI, Katibu Mtendaji Jukwaa la Wadau wa Maziwa Tanzania, Tanga.
6. Bw. Athuman Lali MAHADHI, Katibu Mtendaji Chama Kikuu cha Ushirika wa Wafugaji Mkoa wa Tanga (TDCU).

Imetolewa na

Jumanne I. Mnyau

**KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI  
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI (MIFUGO)**

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI**

Telegram: "MIFUGO"  
Simu: +255 26 2322610  
Nukushi: +255 262322613 2801908  
E-Mail: [ps@mifugo.go.tz](mailto:ps@mifugo.go.tz)



Mji wa Serikali Mtumba,  
Mtaa wa Ulinzi,  
S.L.P. 2870,  
DODOMA.

**TAARIFA KWA UMMA**

**UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI TENDAJI YA KAMPUNI  
YA RANCHI ZA TAIFA (NARCO)**

Dodoma, 30 Mei, 2022

Mhe. Mashimba Mashauri Ndaki (Mb), Waziri wa Mifugo na Uvuvi, kwa mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu cha 9 (2) cha Sheria ya Mashirika ya Umma Na. 2 ya mwaka 1992, amefanya uteuzi wa Wajumbe wa Bodi Tendaji ya Kampuni ya Ranchi za Taifa (NARCO) kwa kipindi cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 25 Mei, 2022 kama ifuatavyo:-

1. Dkt. Raphael Rasiel MACHA, Mhadhiri, Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM);
2. Bw. Felix Hereni MLAKI, Mkurugenzi wa Kampuni ya *Economic and Business Limited*, Dare es salaam;
3. Dkt. Charles Ernest MHINA, Mkurugenzi wa Utawala na Usimamizi Rasilmaliwatu, Wizara ya Mifugo na Uvuvi (Mifugo), Dodoma;
4. Bw. Julius Fanuel MOLLEL, Mratibu wa Mradi wa Kusaidia Watoto Kielimu wanaoishi kwenye mazingira magumu, Taasisi ya Maarifa ni Ufunguo, Arusha;
5. ACP. Ibrahim Barnabas MAHUMI, Mkurugenzi wa Usimamizi wa Rasilmaliwatu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Dodoma;
6. Bw. Mayunga George NGOKOLO, Katibu Mwenzi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Simiyu;
7. Bi. Halima Ramadhan SENZIE, Mhasibu Mkuu, Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi (Ujenzi), Dodoma;
8. Bw. Francis Mtele CHACHAH, Afisa Usimamizi wa Fedha Mwandamizi, Wizara ya Fedha na Mipango, Dodoma;

Imetolewa na

Jumanne I. Mnyau

**KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI  
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI (MIFUGO)**