

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI**

Telegram: **"Mifugo"**
Simu: 255 26 2322610
Nukushi: 255 262322613
Barua pepe :ps@mifugo.go.tz



Mji wa Serikali Mtumba,
Mtaa wa Ulinzi,
S.L.P. 2870,
DODOMA.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Dodoma, Juni 26, 2020

Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mhe. Luhaga Joelson Mpina kwa Mamlaka aliyopewa chini ya **Sheria ya Maziwa Namba 8 ya Mwaka 2004** ametengua uteuzi wa Kaimu Msajili wa Bodi ya Maziwa, **Dkt. Sophia Mlote**, kufuatia kutoridhishwa na utendaji wake wa kazi. Uteuzi wa Msajili wa Bodi ya Maziwa utafanyika baadae.

Imetolewa na,

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Elibariki Mafole'.

Elibariki Mafole
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
26/6/2020