14 MAKALA o e

Majira “\( \ L\. 19 Machi 2020

I R e S e e e

x Uwekezaji bidhaa za ngozi itakavyochochea ajira kwa vijana, mapato > 8

ngozi, kwa sababu waliopo
ni wachache na hawana ujuzi
wa kutosha," alisema Woiso.
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Serikali iwekeze
zaid| katika
kutoa elimu kwa
Vijana wanaotaka
kufanya kazi
katika sekta

ya ngozi, kwa
sababu waliopo
ni wachache na
hawana ujuzi wa
kutosha ...

Keneth Woisso

Mjasiriamali wa ngozi

Tanzania na Misri zimeanza
mikakati ya uwekezaji katika
sekta ya ngozi nchini, ambapo
Naibu Waziri wa leqm
Uvuvi, Abdallah Ulega, ali
kufanya mazungumzo na
wawekezaji kutoka nchi hiyo
ambao walifika nchini kwa
g‘pa ya kuwekeza katika sekta

iyo.
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